HNP - Sáng 26/1, UBND quận Ba Đình tổ chức lễ ra quân "Năm An toàn giao thông 2018", cao điểm đảm bảo trật tự đô thị, vệ sinh môi trường chào mừng kỷ niệm 88 năm Ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt...
Ngày 21/01, UBND phường Cống Vị tổ chức hội nghị truyền thông về kỹ năng xử trí các tai nạn thương tích hay gặp ở trẻ nhỏ và công tác phòng cháy chữa cháy với sự tham gia của gần 100 giáo viên mầm...
Ngày 24/01, UBND quận Ba Đình tổ chức hội nghị đánh giá kết quả công tác xây dựng, duy trì và cải tiến HTQLCL theo tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 9001-2008 và triển khai kế hoạch công tác năm 2018.
Với các buổi tập huấn công tác PCCC cho người đứng đầu cơ sở, đội trưởng đội PCCC cơ sở tại các chợ, siêu thị, TTTM giúp đội ngũ này nâng cao ý thức trách nhiệm về đảm bảo an toàn cháy nổ.
Ngày 17/01, UBND quận Ba Đình tổ chức hội nghị tổng kết công tác phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm; công tác quản lý chất lượng vật tư nông nghiệp, ATTP nông lâm thủy sản năm 2017 và triển...